Game da Mu

YUANXIANG RUBBER

Yuanxiang roba kamfani ne da ke mai da hankali kan R&D, samarwa da siyar da samfuran roba. Ya kasance a gundumar Dongli, Tianjin, tare da tsarin masana'antu na duniya da kuma ci gaba mai zurfi tare da tunani na kasa da kasa da hangen nesa na duniya. Bayan kusan shekaru goma na ci gaban masana'antu, an samar da samfuran sosai kuma sun sami sakamako na musamman. Kamfanin yanzu ya haɓaka cikin masana'antar masana'anta ta roba wanda ke haɗa kayan samar da albarkatun ƙasa, samarwa, ƙira da haɓakawa, da tallace-tallace. Akwai abokan cinikin haɗin gwiwa sama da 1,000 a gida da waje.

Taron bitar vulcanization Drum vulcanization Laboratory

LaboratoryGidan ajiyar kayan da aka gama

Injin vulcanizing Drum vulcanizing MachineYankan kayan aiki

Ƙarfin Kamfanin

Yuanxiang Rubber Co., Ltd yana da yanki na masana'anta fiye da murabba'in murabba'in 10,000. Ya na da daban-daban ci-gaba cikakken sets na samar da kayan aiki, bututun iska jakar samfurin Lines, roba kushin sarrafa kayan aiki, da dai sauransu The shekara-shekara fitarwa darajar yana karuwa kowace shekara. Kamfanin koyaushe yana bin fifikon inganci da tsauraran gwajin samfur, kuma ya sami yabo baki ɗaya da amincewa daga abokan ciniki.

Fasaha da Ayyuka

Tun lokacin da aka kafa shi, kamfanin Yuanxiang Rubber ya himmantu wajen samar da kayayyaki daban-daban, da yin kirkire-kirkire, da inganta inganta masana'antu, da yin gyare-gyare a fannin samar da roba, ya kuma kaddamar da sabbin kayayyaki iri-iri, wadanda kasuwa ke maraba da su. Kamfanin ya dage kan haɓaka masana'antu ta hanyar kimiyya da fasaha, bisa samfuran, ci gaba da haɓaka saka hannun jari a cikin bincike da haɓakawa, magance matsalolin masana'antu, da biyan buƙatun sabbin abokan ciniki don samfuran. A lokaci guda, kamfanin ya kafa cikakkiyar ƙungiyar sabis don magance bukatun abokan ciniki daban-daban kafin, lokacin da bayan tallace-tallace. Kyakkyawan sabis muhimmin tallafi ne ga manyan nasarorin da kamfanin ya samu.

Gina Ƙungiya

Kamfanin Yuanxiang Rubber ya himmatu wajen samar da wani mataki ga ma'aikata don cimma burinsu, yana mai dagewa kan sa ma'aikata su yi aiki cikin jin dadi da kuma kula da ayyukansu da rayuwarsu. Mun yi imanin cewa ƙwararrun ma'aikata su ne ginshiƙan haɓakar haɓakar kasuwanci, suna ba da horon ilimin samfur ga ma'aikata, a lokaci guda suna mai da hankali kan haɓaka ingancin ƙungiyar, da ƙoƙarin gina ƙwararrun ma'aikata da mutuntaka.

Kuna iya fahimtar mu da hankali ta hanyar bidiyo.